about booking...

• vicky
  • Topic Author
  • Junior Member
  • Junior Member
More
8 years 3 months ago #74814 by vicky
about booking... was created by vicky
i would like to setup the lessons of one project A ,totally 14 lessons every Thursday,timing form 2015/10/01-2015/12/31,but category table layout shows 14 times of lessons,which make people confused, and think there are 14 kinds of different courses.I hope this project of lesson can be showed only one time which all under project A. I would like to setup the project with event booking which only show one time.

my web's booking
www.absle.org/index.php?option=com_event...able&id=0&Itemid=958

Please refer to it.
mbscnn.org/QRY/MBQry_Class_01_v01.aspx?CLASS=285

Please Log in or Create an account to join the conversation.

• vicky
  • Topic Author
  • Junior Member
  • Junior Member
More
8 years 3 months ago #74898 by vicky
Xin chào Bạn.

Bạn của mình không biết Tiếng Việt nên mình giúp bạn mình viết tin này mong bạn nhận được và hồi âm lại cho bạn mình.
Trong App của bạn có một mục đặt lịch, trong trường hợp người dùng chọn Thứ Hai và thời gian là N tháng. Chúng ta đều biết một tháng có 4 buổi thay vì mình dùng thuật toán chỉ cần đưa thông tin Input Date và khoảng thời gian, phần mềm sẽ tự động gửi lại report chỉ một lần. Không nhất thiết phải chọn Nx4 lần chọn (clicked).

Mình cũng không rõ về chức năng của App nên mình giúp bạn mình dịch như vậy rất mong bạn có thể hiểu và giúp bạn mình update chức năng này. Vì thời gian không có nhiều nên hy vọng sớm nhận được hồi âm của bạn.

Bạn có thể email cho mình: daitv88@gmail.com
Hoặc viết tiếng Anh lại cho bạn mình (cc:email cho mình) mình sẽ giúp bạn dịch lại cho bạn mình.

Xin cam on ban nhieu.
Dai.

More
8 years 3 months ago #74938 by Tuan Pham Ngoc
Replied by Tuan Pham Ngoc on topic About Booking App - Mong som nhan duoc hoi am.
Hi Dai

Câu hỏi của bạn không rõ ràng lắm nên mình hơi khó trả lời. Bạn có Skype account không? Mình có thể trao đổi trực tiếp qua Skype để mình nắm rõ yêu cầu và hướng dẫn cách config. Nick Skype của mình là os.tuanpn

• vicky
  • Topic Author
  • Junior Member
  • Junior Member
More
8 years 3 months ago #74952 by vicky
skype account: quangdaihua
thank you very much.

• vicky
  • Topic Author
  • Junior Member
  • Junior Member
More
8 years 3 months ago #75076 by vicky
Replied by vicky on topic about booking...
Xin chao, ban vui long Add dia chi skype cua minh de chung ta trao doi mot so van de trong du an. Thoi gian rat gap mong ban som hoi am. Dia chi skype cua minh la: quangdaihua. Email:daitv88@gmail.com

More
8 years 3 months ago #75095 by Tuan Pham Ngoc
Replied by Tuan Pham Ngoc on topic about booking...
Hi Ban

Minh add ban vao` Skype contact os.tuanpn roi`. Luc nao` ban available thi` trao doi voi minh` truc tiep tren Skype nhe'

Moderators: Tuan Pham Ngoc